
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA. 

HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG'HWALE 
S.L.P 352, NYANG'HWALE. 

NYANG HWALE 

KUSOGEZWA MUDA WA UFUNGUZI WA ZABUNI UJENZI WA UZIO WA 

KARAKANA 

Tarehe. 22/03/2023. 

Ofisi ya mkurugenzi mtendaji ya wilaya ya Nyang hwale inawataarifu waombaji 
wa zabuni ya ujenzi wa uzio wa karakana kuwa tarehe ya ufunguzi wa zabuni ya 

ujenzi wa uzio wa karakana ya Halmashauri umesogezwa mbele hadi tarehe 

28/03/2023 saa tano asubuhi siku ya Jumanne badala ya tarehe 25/03/2023 

ambayo ni siku ya jumamosi.Ufunguzi utafanyika katika ukumbi wa 

Halmashauri. 

Majagi Maiga 
Kaimu Mkurugenzi mtendaji (w) 

MKURUGENZI MTENDAJI 
S.L.P 352 NYANG'HWALE 

NYANG'HWALE. 
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