
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS 
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANGHWALE 

AGENDA ZA MIKUTANO 

TANGAZ0 
MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG'HWALE ANAWATANGAZIA WAKAZI 

wOTE WA HALMASHAURI KUJITOKEZA KWA WINGI KUSHIRIKI KWENYE MIKUTANO YA JAMI 
(WANANCHI) KWA KILA KIJIJI KWA VIJIJI VYOTE 62 JUU YA KUREJEA KWA MIKOPO ASILIMIA KUMI 

KWA VIKUNDI VYA WANAWAKE, VIJANA NA WATU WENYE ULEMAVU. 

1. UTOAJI WA MIKOPO YA ASILIMIA KUMI (10%) KWA VIKUNDI VYA WANAWAKE, VIJANA NA 
WATU WENYE ULEMAVU ILIYOREJESHWA NA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSANI. 

NYANGHWALE 

2. KUJUA MIONGOZo, KANUNI, SHERIA NA TARATIBU MPYA ZA MIKOPO YA YA ASILIMIA KUMI. 
3. KUVIJULISHA VIKUNDI VILIVYOKWISHA WASILISHA MAOMBI YA MIKOPO KUWA YAMEFUTWA 

HIVYO YATATAMBULIWA UPYA KUPITIA MIKUTANO YA SERIKALI ZA VIJIJI. 

> UPATAPO UJUMBE HUU MJULISHE NA MWENZAKO 

DIOT 

TAREHE 30/09/2024 

4. KUVIJULISHA VIKUNDI VYOTE VILIVYOSAJILIWA KWA AJILI YA KUOMBA MKOP0 
VITATAMBULIWA UPYA KWA KUFUATIA MWONGOZO MPYA WA UTOAJI WA MIKOPO. 

5. TAREHE NA TAARIFA YA MKUTANO ITATOLEWA NA VIONGOZI WA VIJIJI HUSIKA. 
VIKUNDI VYENYE MIRADI FURSA HII SI YA KUKOSA ILI KUJIKWAMUA KIUCHUMI NA 

HUSNA TONI 

NB, VIKUNDI VINAVYODAIWA MAREJESHO VINATAKIWA KUKAMILISHA MAREJESHO KWA 
MUJIBU WA MIKATABA, AIDHA WATAKAOCHELEWESHA KUREJESHA NA WANAODAIWA 
HAWATAKUWA NA sIFA YA KUKOPESHEKA NA WATAWAJIBISHWA KWA MUJIBU WA SHERIA. 

MKURUGENZI MTENDAJI (W) 
NYANGHWALE 

S.LP 352 

MKURUGENZI MTENDAJI 

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ya Nyang'hwale, S. L. P. 352, Mkoa wa Geita, Barua 
pepe:ded@nyanghwaledc.go.tz Tovuti: wwW.nyanghwale.go.tz 

WYANG'HWALE 

KUBORESHA UZALISHAJI KUPITIA MIKOPO ISIYOKUWA NA RIBA. 
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