



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG'HWALE



## TANGAZO LA UUZAJI WA VIWANJA

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG'HWALE ANATANGAZA KUUZA VIWANJA VILIVYOPIMWA ENEO LA BUTALANDA NA IKANGALA.

### BEI ZA VIWANJA

BEI YA KIWANJA NI **TZS. 1,000/=** KWA MITA MOJA YA MRABA KWA ENEO LA IKANGALA NA **TZS. 1,200/=** KWA MITA MOJA YA MRABA KWA ENEO LA BUTALANDA KWA MATUMIZI YOTE YALIYOPANGWA.

### MALIPO HAYA NI PAMOJA NA GHARAMA ZA HATIMILIKI ZA KIWANJA.

FOMU ZA MAOMBI ZINAPATIKANA HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG'HWALE IDARA YA ARDHI KWA GHARAMA YA **TZS. 20,000/=**

KWA MAELEZO ZAIDI FIKA OFISI ZA IDARA YA ARDHI AU PIGA SIMU NA. 0765440031, 0659196719, 0763462874.

WOTE MNAKARIBISHWA

HUSNA TONI

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG'HWALE

TAREHE... 18/03/2022...

MKURUGENZI MTENDAJI  
S.L.P 352  
NYANG'HWALE