
JAMHURIVA MUUNGANO WA TANZANIA 
OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALIZA MITAA 

Kumb.Na. KA./77/113/246/16A/43 

IALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG'IWALE 

JINA LA MRADI 

Husika na kichwa cha habari hapo juu 

TAARIFA KWA UMMA 

YAH: MAPOKEZI YA FEDHA KIASI CHA TSHS.82, 298, 036.25 YA AWAMU YA KWANZA KWA 

AJILI YA UJENZI WA KITUO CHA UWEZESHAJI WNANANCHI KIUCHUMI. 

KIUCHUMI 

2. Mkurugenzi Mtendaji (W) anawatanganzia kuwa Halmashauri ya Wilaya ya 

Nyanghwale imepokea kiasi cha Tshs.82,298,036.25 kwa ajill ya ujenzi wa kituo cha 

uwezaji wananchi kiuchumi. 
3. Kiasi hiki cha fedha kimepokelewa Tarehe 18/08/2023 0kiwa ni awamu ya kwanza 

ya fedha iliyotolewa ambayo ni asilimia 33.3 toka jumla ya kias cha Tshs 247,141,000 
kwa mujiba wa mkataba. 

UJENZI WA KITUO CHA 
UWEZESHAJI WANANCHI 

4. Naomba kuwasilisha 

LENGO LA MRADI 

Ukamilishaji wa jengo la 
kituo cha uwezeshaji wa 
wananchi kiuchumi 
JUMLA KUU 

24/08/2023. 

NYANG HWALE 

IDADI YA 

(BLOCK) 
1 

82,298,036.25 

Majagi R. Maiga 
Kaimu Mkurugenzi Mtendaji (W) 

NYANGHWALE 

MAJENGO 

MKURUGENZI MTENDAJ S.LP 352 
NYANGHWALE 

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ya Nyang'hwale, S. L. P. 352, Mkoa wa Geita, Barua 
pepe:ded@nyanghwalede.go.tz Tovuti: NW.Dyanghwale.go.tz 
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