



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG'HWALE



TAARIFA KWA UMMA

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Nyang'hware inautangazia Umma kuwa imepokea Jumla ya **Tsh. 805,623,928** kutoka Serikali Kuu kwa ajili ya Ujenzi wa Miundombinu ya Elimu Msingi kupitia Programu ya **BOOST** kwa Mwaka wa fedha **2024/2025** kama ifuatavyo;

Kiasi cha **Tsh. 330,700,000** kimepokelewa kwa ajili ya Ujenzi wa Shule Mpya ya Elimu ya Awali na Msingi katika eneo la Shule ya Sekondari Shabaka.

Kiasi cha **Tsh. 151,211,964** kimepokelewa kwa ajili ya Ujenzi wa Madarasa 2 na Nyumba ya Mwalimu 1 (2 kwa 1) katika Shule ya Msingi Kaboha.

Kiasi cha **Tsh. 88,600,000** kimepokelewa kwa ajili ya Ujenzi wa Madarasa 3 na Matundu 6 ya Vyoo katika Shule ya Msingi Bukungu

Kiasi cha **Tsh. 88,600,000** kimepokelewa kwa ajili ya Ujenzi wa Madarasa 3 na Matundu 6 ya Vyoo katika Shule ya Msingi Mimbili

Kiasi cha **Tsh. 76,411,964** kimepokelewa kwa ajili ya Ujenzi wa Madarasa 2 na Matundu 12 ya Vyoo katika Shule ya Msingi Bukulu

Kiasi cha **Tsh. 70,100,000** kimepokelewa kwa ajili ya Ujenzi wa Madarasa 2 na Matundu 6 ya Vyoo katika Shule ya Msingi Lubando

Imetolewa na,
Kitengo Cha Mawasiliano Serikalini,
Halmashauri ya Wilaya ya Nyang'hware.

Julai 14, 2025

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ya Nyang'hware, S.L.P 352, Geita
Barua pepe: ded@nyanghwaledc.go.tz