HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG'HWALE

RATIBA YA SHUGHULI ZITAKAZOTEKELEZWA KATIKA SHEREHE ZA
MAADHIMISHO YA MIAKA 60 YA UHURU NA MIAKA 59 YA JAMHURI

KAULI MBIU 2021: Miaka 60 ya Uhuru na Miaka 59 ya Jamhuri: Tanzania
yenye Uchumi Imara na Maendeleo ya Viwanda kwa Ustawi wa Taita Letu

TAREHE | MUDA SHUGHULT ENEO MHUSIKA | MGENI |
RASMI

27/11/202 | 4.00.6. |- kukagua Ujenzi wa | Shule ya Sekndari Kafita DED DC

1 00 | madarasa Shule ya sekondari

asubuhi | kafita

-Kuzungumza na wananchi

mkutano wa hadhara

30/11/202 | 4.00- | -MDAHALO Ukumbi wa shule vya DED DC
1 7.30 Sekondari Msalala
mchana
01/12/202 | 3.00- | -Siku ya UKIMWI DUNIANI -Kijiji Mimbili =Nyugwa DED DC
1 12.00 | -Upandaji wa Miti -Mimbili S/M
jioni | -Uzinduzi wa Ligi ya UHURU | -Uwanja wa sabasaba DAS
CUP Mpira wa miguu na Pete
03/12/202 | 3.00- |Sikuya walemavu DUNIANI | Uwanja wa Sabasaba- DED DC
1 5.00 |Uzinduzi wa maonyesho ya | Kharumwa
asubuhi | shughuli mbalimbali-Za

kiuchumi na kijamii

04/12/202 | 3.00- |Maonyesho vya shughuli|Uwanja wa Sabasaba DED DC
1 12.00 | mbalimbali-Za kiuchumi na | Kharumwa

asubuhi | kijamii
05/12/202 | 3.00- |Maonyesho ya  shughuli|Uwanja wa Sabasaba DED DC
1 12.00 | mbalimbali-Za kiuchumi na | Kharumwa

jioni | kijamii

06/12/202 | 3.00- |-Upandaji wa miche kata | Kata Vijiji,Taasisi Zote za | VEO,MEK,W | DC

Scanned by CamScanner



—_

7 [ 12.00 T vijijitaasisi serikari na| EOMAAFIS |
asubuhi | kiuchumi na kijamii wananchi.Maeneo A TARAFA,
yaandaliwe kupanda miti | WALEZT WA
KATA
DED
(@12/202 3.00- | Siku ya Uhuru wa Tanzania -Majengo mapya ya ofisi DED DC
(1 12.00 * Kupanda miche ya Mkuu wa Wilaya na
Jioni e Kutembelea eneo |3 Mkurugenzi
maonyesho -Uwanja wa sabasaba
e Kufunga ligi ya mpira
wa miguu
3

NB:kila siku kuanzia tarehe 1/12 hadi 9/12/2021 kutakuwepo Uhuru cup mpira wa
miguu na pete uwanja wa sabasaba

N
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