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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI==
Kibali  Kumb.Na.

henye

- Halmashauri ya Wilaya Nyang'hwale imepokea
FA170/521/01/35 cha tarehe 21 Julai, 2017 na Kibali cha Ajira mbadala G
Kumb. Na.CFC26/205/01'FF'/91 cha tarehe 22/08/2017 kuloka kwa Kalibu Mkuu
Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora, Kulokana na
kibali hicho Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya Nyang'hwale
anawatangazia Wananchi wote raia wa Tanzania wenye sifa kuomba nafasi ya

kazi ifuatayo;

MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA Il - (NAFASI 4)
Ngazi ya Mshahara ni TGS B sawa na Shilingi 390,000/= kwa mwezi.

1) SIFA ZA MWOMBAJI
Kuajiiwa mwenye Elimu ya Kidato cha nne (IV) au Sita (VI) aliyehitimu
mafunzo ya Astashahada/Cheti katika moja ya fani zifuatazo; Utawala, Sheria,
Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii, na Sayansi ya

Sanaa kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo, Dodoma au Chuo

chochote Kinachotambuliwa na Serikali.

2) KAZI NA MAJUKUMU YA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA Il
b) Kusimamia Ulinzi na Usalama wa Raia na Mali zao, kuwa mlinzi wa Amani
na Kusimamia Utawala bora katika Kijiji.

c) Kuratibu na kusimamia upangaji wa utekelezaji wa mipango ya Maendeleo
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e) Kutafsiri na kusimamia Sera,Sheria, na Taratibu katika kijiji.

f) Kuandaa taarifa za Utekelezaji wa Kazi katika eneo lake na kuhamasisha

Wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa,

umaskini na kuongeza uzalishaji mali.

.....

-----

i) Mwenyekm wa Kikao cha Wataalamu waliopo katika Kijiji.
) Kupokea kusikiliza na kutatua malalamiko na migogoro ya Wananchi.

) Atawajibika kwa Mtendaiji wa Kata.

3) MASHARTI KWA UJUMLA.

a) Mwombaiji awe ni Mtanzania asiezidi umri wa miaka 45 awe tayari kufanya
kazi sehemu yoyote katika Halmashauri ya Wilaya Nyang'hwale.

b) Mwombaji awe hajawahi kupatikana na kosa lolote la jinai, kufungwa jela
au kupatikana na kosa lolote katika Utumishi wa Umma

c) Mwombaji aambatanishe taarifa zake binafsi (CV) ikionyesha sanduku la
posta, E-mail, namba za simu anazotumia na uzoefu wake kazini.

d) Maombi yote yaambatane na nakala za vyeti vya taaluma, vyeti vya kidato
cha nne (IV) au sita (VI), cheti cha kuzaliwa na Picha 2 (passport size) za
hivi karibuni.

e) Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 02/10/2017 saa 9:30
alasiri.

Maombi yawasilishwe kwa Anuani lfuatayo;

Mkurugenzi Mtendaji (W)
S.L.P 352,
NYANG'HWALE
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