JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG’HWALE

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. AC/18/214/ 74 Tarehe: 14/09/2022

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI YA USAFI KATIKA HALMASHAURI YA WILAYA YA
NYANG'HWALE.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Nyang’hwale anawatangazia Wananchi
wa Wilaya ya Nyang’hwale nafasi za kazi.

Hivyo, anakaribisha maombi ya kutoka kwa Watanzania wenye sifa na uwezo wa kujaza
nafasi wazi kama zilivyoainishwa katika tangazo hili.

< Wanaume wenye nguvu wafanya usafi- Nafasi tatu (3)

SIFA ZA MWOMBAJI
|. Awe na afya njema, mwaminifu, mwenye kujituyma.
Il. Awe ni Mwananchi wa Halmashauri ya Wilaya ya Nyang’hwale (Mkazi)

IIl. Awe na Kitambulisho cha NIDA

MAJUKUMU YA KAZI
|. Usafirishaji/uondoaji taka ngumu
Il. Kuzoa taka katika eneo la Wilaya ya Nyang'hwale
. Kupeleka taka eneo la dampo

IV. Kuhakikisha Trekta linakuwa safi na matunzo kwa ajili ya kazi

MASHRTI YA JUMLA KWA MWOMBAJI

|. Mwombaiji awe ni Mtanzania asiezidi umri wa miaka 45, awe tayari kufanya kazi
sehemu yoyote katika Halmashauri ya Wilaya ya Nyang’hwale

Il. Mwombaiji awe hajawahi kupatikana na kosa lolote la jinai, kufungwa jela au
kupatikana na kosa lolote katika Utumishi wa Umma.

lll. Mwombaiji anatakiwa aambatanishe cheti cha kuzaliwa na namba ya NIDA.




IV. Mwombaiji ahakikishe ana Akaunti ya Benki iliyo hai (NMB au CRDB)

V. Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 21/09/2022 saa 9:30 alasiri, Aidha
maombi yote yawasilishwe kwa anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi Mtendaji (W)
S.L.P 352
NYANG’HWALE.

Tangazo hili pia linapatikana katika Tovuti ya Halmashauri www.nyanghwaledc.go.tz na
katika mbao za matangazo.
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Mwizarubi Nyaindi

KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)
NYANG'HWALE.

iNdr IGENZI MTENDAYI v
S.L.P 352
NYANG'HWALL.

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ya Nyang'hwale, S. L. P. 352, Mkoa wa Geita, Barua
pepe:ded@nyago.tz Tovuti: www.nyanghwale.go.tz




