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YAH: MWALIKO WA KUSHIRIKI KATIKA MAADHIMISHO YA SIKU YA MTOTO
WA KIKE DUNIANI.

Husika na kichwa cha habari hapo juu,

2 Tarehe 11/10 ya kila mwaka, Tanzania huungana na mataifa mengine Duniani kuadhimisha siku ya
Mtoto wa Kike.

3 Lengo la kuadhimisha siku hii ni kutoa fursa kwa Nchi Wanachama kuainisha changamoto zinazo
wakabili  Watoto wa kike na kuzitafutia ufumbuzi, Wadau kushirikiana na Serikali katika kutoa
huduma za msingi kwa Mtoto wa Kike na kuondoa aina zote za ukandamizaji ikiwepo kupoteza
haki ya kielimu . Aidha Maadhimisho ya mwaka huu yanaadhimishwa chini ya kauli mbiu isemayo,
“HAKI ZETU NI HATIMA YETU WAKATI NI SASA” katika Halmashuri yetu maadhimisho
yatafanyika katika Ukumbi wa Halimashauri  Kijiji cha Busengwa, kilichopo Kata ya Kharumwa

kuanzia saa 3.00 asubuhi.

4 Hivyo kwa heshima na taadhima naomba upate kushirikiana nasi.
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