



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA
MITAA**



**HALMASHAURI YA WILAYA YA
NYANG'HWALE**

20.06.2022

**TANGAZO LA USAFI WA MAZINGIRA WA KILA JUMAMOSI YA MWISHO
WA MWEZI**

MKURUGENZI MTENDAJI WA WILAYA YA NYANG'HWALE ANAWATANGAZIA WANANCHI NA WAKAZI WOTE WA WILAYA YA NYANG'HWALE KUFANYA USAFI WA MAZINGIRA SEHEMU ZA MAKAZI NA BIASHARA JUMAMOSI YA MWISHO WA MWEZI JUNI TAREHE 25/06/2022 KUANZIA SAA 1.30 ASUBUHI HADI SAA 3.30 ASUBUHI.

- TAKA ZOTE ZIKUSANYWE NA KUCHOMWA MOTO AU KUFUKIWA.
- NYASI KATIKA MAENEO YA MAKAZI ZIFYEKWE AU KUSESWA.
- VIWANJA NA MAPAGALA AMBAYO HAYAJAENDELEZWA YASAFISHWE.
- VYOO BORA VIJENGWE NA VITUMIKE VIZURI.
- VYANZO VYA MAJI VISAFISHWE, VITUNZWE NA VILINDWE.
- USAFI WA MAZINGIRA KIWILAYA UTAFAANYIKA KATIKA KATA YA NYANG'HWALE (NYANG'HWALE SENTA, KITUO CHA AFYA NYANGULUKULU, SHULE YA SEKONDARI NYANG'HWALE).

**SHUGHULI ZOTE ZA BIASHARA ZIFUNGWE HADI SAA 3.30 ILI KUTOA
MWANYA WA WATU KUFANYA USAFI WA MAZINGIRA.**

FAINI YA PAPO HAPO YA **SH. 50,000/=** KWA YEYOTE AMBAYE HATAZINGATIA AGIZO HILI NA ATAKAYEKUTWA AKIISHI KATIKA MAZINGIRA MACHAFU.

"MAZINGIRA SAFI NI AFYA BORA"

**HUSNA TONI
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
NYANG'HWALE.**

**MKURUGENZI MTENDAJI
S.L.P 352
NYANG'HWALE**

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ya Nyang'hwale, S. L. P. 352, Mkoa wa Geita, Barua pepe: ded@nyanghwaledc.go.tz Tovuti: www.nyanghwaledc.go.tz

ENEO LA KUFANYA USAFI	KATA	TAREHE	MWEZI
NYASHILANGA	NYABULANDA	29.01.2022	JANUARI
MWASABUKA	MWINGIRO	26.02.2022	FEBRUARI
KHARUMWA SENTA (SOKONI NA STENDI)	KHARUMWA	26.03.2022	MACHI
NYIJUNDU SENTA	NYIJUNDU	30.04.2022	APRILI
BUSOLWA SENTA	BUSENGWA	28.05.2022	MEI
NYANG'HWALE SENTA	NYANG'HWALE	25.06.2022	JUNI
ZANZIBAR KANEGERE	IZUNYA	30.07.2022	JULAI
KAFITA SENTA	KAFITA	27.08..2022	AGOSTI
BUKWIMBA SENTA	BUKWIMBA	24.09.2022	SEPTEMBA
SHIBARANGA	KABOHA	29.10.2022	OKTOBA
KAKORA SENTA	KAKORA	26.11.2022	NOVEMBA
MIMBILI	NYUGWA	31.12.2022	DISEMBA



HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG'HWALE
RATIBA YA MZUNGUKO WA USAFI KILA JUMAMOSI YA MWISHO WA MWEZI
MAENEO AMBAYO MH. DC NA VIONGOZI WATATEMBELEA KUSHIRIKI NA
KUHAMASISHA JAMII KUFANYA USAFI WA KILA JUMAMOSI YA MWISHO WA
MWEZI KWA MWAKA 2022

