



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA
MITAA**



**HALMASHAURI YA WILAYA YA
NYANG'HWALE**

25.01.2023

**TANGAZO LA USAFI WA MAZINGIRA WA KILA JUMAMOSI YA MWISHO
WA MWEZI**

MKURUGENZI MTENDAJI WA WILAYA YA NYANG'HWALE ANAWATANGAZIA WANANCHI NA WAKAZI WOTE WA WILAYA YA NYANG'HWALE KUFANYA USAFI WA MAZINGIRA SEHEMU ZA MAKAZI NA BIASHARA JUMAMOSI YA MWISHO WA MWEZI JANUARI TAREHE 28/01/2023 KUANZIA SAA 1.30 ASUBUHI HADI SAA 3.30 ASUBUHI.

- TAKA ZOTE ZIKUSANYWE NA KUCHOMWA MOTO AU KUFUKIWA.
- NYASI KATIKA MAENEO YA MAKAZI ZIFYEKWE AU KUSESWA.
- VIWANJA NA MAPAGALA AMBAYO HAYAJAENDELEZWA YASAFISHWE.
- VYOO BORA VIJENGWE NA VITUMIKE VIZURI.
- VYANZO VYA MAJI VISAFISHWE, VITUNZWE NA VILINDWE.
- USAFI WA MAZINGIRA KIWILAYA UTAFANYIKA KATIKA KATA YA NYABULANDA (NYASHILANGA, NYABULANDA).

**SHUGHULI ZOTE ZA BIASHARA ZIFUNGWE HADI SAA 3.30 ILI KUTOA
MWANYA WA WATU KUFANYA USAFI WA MAZINGIRA.**

FAINI YA PAPO HAPO YA **SH. 50,000/=** KWA YEYOTE AMBAYE HATAZINGATIA AGIZO HILI NA ATAKAYEKUTWA AKIISHI KATIKA MAZINGIRA MACHAFU.

"MAZINGIRA SAFI NI AFYA BORA"

**MAJAGI MAIGA
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)
NYANG'HWALE.**

**MKURUGENZI MTENDAJI
S.L.P 352
NYANG'HWALE**

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ya Nyang'hwale, S. L. P. 352, Mkoa wa Geita, Barua pepe: ded@nyanghwaledc.go.tz Tovuti: www.nyanghwaledc.go.tz

HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG'HWALE

RATIBA YA MZUNGUKO WA USAFI WA MAZINGIRA WA KILA JUMAMOSI YA MWISHO WA MWEZI
KWA MWAKA 2023

KATA	KIJIJI/SENTA/ENEO LA USAFI	TAREHE	MWEZI
NYABULANDA	-NYASHILANGA -NYABULANDA	28.01.2023	JANUARI
MWINGIRO	-MWASABUKA -NYAMIKONZE -ZAHANATI YA MWINGIRO	25.02.2023	FEBRUARI
KHARUMWA	-KHARUMWA -BUTALANDA -KITUO CHA AFYA KHARUMWA -HOSPITALI YA WILAYA	25.03.2023	MACHI
NYIJUNDU	-NYIJUNDU -NYALUGUGUNA - ZAHANATI NA KITUO CHA AFYA	29.04.2023	APRILI
BUSOLWA	-BUSOLWA -IFUGANDI -ZAHANATI YA BUSOLWA	27.05.2023	MEI
NYANG'HWALE	-NYANG'HWALE -NYANKULUKULU -KITUO CHA AFYA	24.06.2023	JUNI
IZUNYA	-ZANZIBAR-KANEGELE -IGALULA MGDINI	29.07.2023	JULAI
KAKORA	-KAKORA -LIGEMBE -NHIGA/KABIGA -KITOGO	26.08.2023	AGOSTI
KABOHA	-KABOHA -SHIBALANGA	30.09.2023	SEPTEMBER
BUKWIMBA	-BUKWIMBA -ZAHANATI YA BUKWIMBA	28.10.2023	OKTOBA
KAFITA	-KAFITA -KAYENZE -ZAHANATI YA KAFITA NA KITUO CHA AFYA	25.11.2023	NOVEMBA
NYUGWA	-MIMBILI -ISONDA	30.12.2023	DESEMBA

"MAZINGIRA SAFI NI AFYA BORA"