JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG'HWALE

24/03/2022.

TANGAZO LA USAFI WA MAZINGIRA WA MWISHO WA MWEZI MACHI 2022.

MKURUGENZI MTENDAJI WA WILAYA YA NYANGHWALE ANAWATANGAZIA WANANCH] NA WAKAZT WOTE WA WILAYA YA

NYANGHWALE KUFANYA USAFI WA MAZINGIRA SEHEMU ZA MAKAZI NA BIASHARA JUMAMOS] YA MWISHO WA MWEZI

KUANZIA SAA 1.30 ASUBUHI HADI SAA 3.30 ASUBUM] AMBAPO MM, MKXUU WA WILAYA ATAHAMASISHA USAFI KWA
KUSHIRIKI ZOEZI LA USAFI SIKU HIYO SAM

1BAMBA NA KUTOA HOTUBA FUP! KATIKA VIWANIA VYA SOKO LA JUMATANO SAA
3.30 MARA BAADA YA USAFT WANANCHI WOTE MNAALIKWA KUHUDHURIA SIKU MIYO

o TAKA 20TE ZIKUSANYWE NA KUCHOMWA MOTO AU KUFUKIWA

*  NYAS] KATIKA MAENEO YA MAKAZ] ZIFYEK WE AU KUPALLL IWA NA KUOKDOLEWA

o VIWANIA NA MAPAGALA AMBAYO Ib..;C..,m_..AO:_4..<..~.. YASAFISHWTE

" VYOO BORA VIENGWE NA VITUMIKE vizuR)

" VYANZO VYA MAJI VISAFISHWE VITUNZWE NA VILINDWE

“:cozc: ZOTE ZA BIASHARA ZIFUNGWE HADI SAA 3.30 1L1 KuTOA MWANYA WA waTy KUFANYA USAFI wa
AZINGIRA,

FAINI YA pAPO HAPO YA ﬂmI.mPOOO\u KV
KATIKA MAZINGIRA MACHAFU.
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HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG'HWALE

RATIBA YA SHUGHULI ZA USAFI WA MAZINGIRA MWISHO WA MWEZI
MARCH TAREHE 26/3/2022
NA | MUDA TUKIO MHUSIKA
1 [1:00-1:30 WANANCHI KUWASILI KATKA WOTE
MAENEO MBALIMBALI YA USAFI
NA KUANZA USAFI
2 |2:00-2:15 MSAFARA WA MHE DC AFISA
KUWASILI ENEO LA SOKO LA UTAMADUNI/DAS
KHARUMWA LA JUMATANO NA
JUMAMOSI
3 [2:15-3:30 MHE MKUU WA WILAYA AFISA
KUHAMASISHA WANANCHI NA | MAZINGIRA/AFISA
WATUMISHI KWA KUSHIRIKI UTAMADUNI
KUFANYA USAFI NA WANANCHI
WOTE ENEO LA STAND,SOKO LA
JUMATANO NA JUMAMOSI NA
MAENEQ MENGINE
4 |3:30-3:35 UTAMBULISHO WA VIONGOZI | DED/DAS
5 |3:35-3:40 SALAMU MWENYEKITI WA
KIJIJI CHA
KHARUMWA
5 |[3:40-2:45 SALAMU DED
3:45-3:50 SALAMU MWENYEKITI WA |
C.C.M WILAYA
6 |3:50-4:20 HOTUBA DC
7 |4:20-3:25 NENO LA SHUKRANI MHE DIWANI WA
KATA YA
KHARUMWA
8 |[4:25-4:30 UTAWALA BINAFSI WOTE

USAFI NI JUKUMU LETU SOTE
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