



JAMHURI YA MUUNGANO WA  
TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA  
MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA  
NYANG'HWALE



**TANGAZO LA UCHAGUZI WA UONGOZI CLUB YA KURUGENZI  
FC**

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG'HWALE ANAPENDA KUWATANGAZIA WATUMISHI WOTE KUSHIRIKI UCHAGUZI NAFASI ZA UONGOZI WA CLUB YA KURUGENZI FC MCHEZO WA MPIRA WA MIGUU TAREHE 29/12/2022 SAA 6:30 MCHANA KATIKA UKUMBI WA HALMASHAURI. HIVYO WALE WOTE WALIOOMBA NAFASI ZA UONGOZI MNATAKIWA KUFIKA MAPEMA.

**NAFASI ZITAKAZOSHINDANIWA NI;**

1. MWENYEKITI WA CLUB
2. MAKAMU MWENYEKITI WA CLUB
3. KATIBU WA CLUB
4. KATIBU MSAIDIZI
5. MHASIBU

**MUHIMU**

UONGOZI WA WILAYA YA NYANG'HWALE SHIRIKISHO LA MICHEZO SERIKALI ZA MITAA TANZANIA (SHIMISEMITA) MNAPASWA KUHUDHURIA SIKU YA UCHAGUZI.

MAJAGI MAIGA  
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI(W)  
NYANG'HWALE

Nakala: Katibu Tawala [W]  
**NYANG'HWALE.**

MKURUGENZI MTENDAJI  
S.L.P 352  
NYANG'HWALE