



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA  
MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA  
NYANG'HWALE**



**TANGAZO LA NAFASI ZA UONGOZI CLUB YA KURUGENZI FC**

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG'HWALE ANAPENDA KUWATANGAZIA WATUMISHI WOTE KUOMBA NAFASI ZA UONGOZI WA CLUB YA KURUGENZI FC WANAJOJHUSISHA NA MCHEZO WA MPIRA WA MIGUU.

**NAFASI ZITAKAZOSHINDANIWA NI**

1. MWENYEKITI WA CLUB
2. MAKAMU MWENYEKITI WA CLUB
3. KATIBU WA CLUB
4. KATIBU MSAIDIZI
5. MHASIBU

**SIFA ZA JUMLA**

1. AWE MWAJILIWA KATIKA MAMLAKA YA SERIKALI ZA MITAA
2. AWE ANAJIUSISHA NA MPIRA WA MIGUU
3. AWE NA UZOEFU KATIKA UONGOZI WA VILABU, VYAMA AU MASHIRIKISHO YA MICHEZO
4. AWE MWADILIFU NA ASIYE NA MAKOSA YA KINIDHAMU
5. AWE NI MCHEZAJI/MPENZI WA MPIRA WA MIGUU

**MUHIMU**

MAOMBI YOTE YAWASILISHWE KWA MKURUGENZI MTENDAJI OFISI YA MASJALA KUANZIA TAREHE 2/11/2022 HADI 9/11/2022 SAA 2:00 ASUBUHI HADI SAA 9.30 ALASIRI.

  
MAJAGI MAIGA

**KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)  
NYANG'HWALE**

**MKURUGENZI MTENDAJI  
S/P 352  
NYANG'HWALE**

Nakala: Katibu Tawala [W]

**NYANG'HWALE.**