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OFIS0YA RAIS TAWALAZA MIKOANA SERIKALI ZA MITA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG'HWALE 
S.L.P 352, NYANG'HWALE 

NYANG HWALE

TANGAZOKWA WAFANYABIASHARA, MAFUNDI, WAZABUNI NA WATOA 

HUDUMA KATIKA HALMASHAURI YA WILAYAYA NYANG'HWALE 

Tarehe 03/04/2024. 

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Nyang'hwale anapenda
kuwaalika Wafanyabiashara, Mafundi (Local Fundis) pamoja na Wazabuni 
mbalimbali ambao wanafanya kazi na Halmashauri ya Wilaya ya Nyang'hwale 

kuhudhuria mafunZo juu ya Matumizi ya Mfumo wa Manunuzi kwa njja ya 

kielektroniki (NeST) 
Mafunzo haya ni ya siku moja na yatafanyika siku ya Jumanne tarehe 
09.04.2024 katika Ukumbi wa Halmashauri ya wilaya ya Nyang'hwale kuanzia 
saa 3.00 asubuhi nakuendelea 

Hakuna ada yoyote katika mafunzo haya. Tafadhali fika bila kukosa 

Husna Toni 
Mkurugenzi Mtendaji (W) 

Halmashauri ya Wilaya ya Nyang hwale 

MKURUGENZI MTENDAJI 
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