



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA  
MITAA**



**HALMASHAURI YA WILAYA YA  
NYANG'HWALE**

**22.09.2022**

**TANGAZO LA USAFI WA MAZINGIRA WA KILA JUMAMOSI YA MWISHO  
WA MWEZI**

MKURUGENZI MTENDAJI WA WILAYA YA NYANG'HWALE ANAWATANGAZIA WANANCHI NA WAKAZI WOTE WA WILAYA YA NYANG'HWALE KUFANYA USAFI WA MAZINGIRA SEHEMU ZA MAKAZI NA BIASHARA JUMAMOSI YA MWISHO WA MWEZI SEPTEMBER TAREHE 24/09/2022 KUANZIA SAA 1.30 ASUBUHI HADI SAA 3.30 ASUBUHI.

- TAKA ZOTE ZIKUSANYWE NA KUCHOMWA MOTO AU KUFUKIWA.
- NYASI KATIKA MAENEO YA MAKAZI ZIFYEKWE AU KUSESWA.
- VIWANJA NA MAPAGALA AMBAYO HAYAJAENDELEZWA YASAFISHWE.
- VYOO BORA VIJENGWE NA VITUMIKE VIZURI.
- VYANZO VYA MAJI VISAFISHWE, VITUNZWE NA VILINDWE.
- USAFI WA MAZINGIRA KIWILAYA UTAFAANYIKA KATIKA KATA YA BUKWIMBA (BUKWIMBA SENTA).

**SHUGHULI ZOTE ZA BIASHARA ZIFUNGWE HADI SAA 3.30 ILI KUTOA  
MWANYA WA WATU KUFANYA USAFI WA MAZINGIRA.**

FAINI YA PAPO HAPO YA **SH. 50,000/=** KWA YEYOTE AMBAYE HATAZINGATIA AGIZO HILI NA ATAKAYEKUTWA AKIISHI KATIKA MAZINGIRA MACHAFU.

**"MAZINGIRA SAFI NI AFYA BORA"**

**MAJAGI MAIGA  
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)  
NYANG'HWALE.**

*Mkurugenzi Mtendaji W  
S.L.P 352  
Nyang'hwale.*

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ya Nyang'hwale, S. L. P. 352 Mkoa wa Geita, Barua  
pepe:ded@nyanghwaledc.go.tz Tovuti: [www.nyanghwaledc.go.tz](http://www.nyanghwaledc.go.tz)