JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS- TAMISEMI

HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG’HWALE

Kumb Na. CRA.109/148/216/02”A”/247A TAREHE: 06 Octoba 2024

YAH: TANGAZO LA KUTEULIWA KWA WAANDIKISHAJI WA WAPIGA KURA
KWA AJILI YA UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA

1. Kwa mamlaka niliyopewa chini ya Kanuni ya 10(2) ya sheria za Serikali za Mitaa (Mamlaka
za Wilaya) za Tangazo la Serikali Na. 571 la tarehe 12/07/2024, natakiwa kuteua watumishi

wa Umma watakao andikisha na kuandaa orodha ya wapiga kura katika Vitongoji.
2. Watumishi walioteuliwa wanatakiwa kuchukua barua zao za uteuzi wa nafasi hizo, kuapa
kiapo cha uaminifu na kutunza siri pamoja na kufanya mafunzo ya zoezi la uandikishaji siku

ya tarehe 08-09/10/2024 saa 07:30 asubuhi katika ukumbi wa Msalala Sekondari uliopo Kata

ya Kharumwa

3. Orodha ya Majina ya Watumishi wa Ummawalioteuliwa imeambatanishwa hapa chini.
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