JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG’HWALE

Unapojibu tafadhali taja:

KUMB. NA. AC/18/214/49 Tarehe : 14/11/2022

TANGAZO LA NAFASI ZA WAKUSANYA USHURU KATIKA
HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG’HWALE.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Nyang'hwale anawatangazia

Wananchi wa Wilaya ya Nyang'hwale nafasi za kazi.
Hivyo, anakaribisha maombi kutoka kwa Watanzania wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi

wazi kama zilivyoainishwa katika tangazo hili.

WANAOHITAJIKA
< Wakusanya Ushuru nafasi (10)

MAJUKUMU YA KAZI

i. Kukusanya Ushuru katika eneo utakalopangiwa na Mwajiri

ii. Kuhakikisha mapato yote ya Halmashauri yanakusanywa kwa kufuata taratibu
iii. Kuhakikisha matumizi sahihi ya Mashine ya kukusanyia Ushuru (POS)

iv. Kupeleka Benki fedha yote inayokusanywa kwa wakati

SIFA ZA MWOMBAJI
i Awe ni Mwananchi wa Halmashauri ya Wilaya ya Nyang'hwale (Mkazi)

ii. Awe na Elimu ya Kidato cha Nne na kuendelea
ii. Awe na Kitambulisho cha NIDA
iv. Awe na afya njema, mwaminifu, mwenye kujituma

v. Awe amepata Mafunzo ya mgambo

Scanned with CamScanner



, i kazi
vi. Mwombaji awe ni Mtanzania asiezidi umri wa miaka 45, awe tayari kufanya

sehemu yoyote katika Halmashauri ya Wilaya ya Nyang’hwale.

vii. Mwombaji awe hajawahi kupatikana na kosa lolote la jinai, kufungwa jela au

kupatikana na kosa lolote katika Utumishi wa Umma
viii. Barua zote za maombi zipitie kwa Mshauri wa Mgambo Wilaya ya Nyang'hwale
ix. Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 18/11/2022 saa 9:30 alasiri. Aidha maombi

yote yawasilishwe kwa anuani ifuatayo

Mkurugenzi Mtendaji (W)
S. L.P 352
NYANG'HWALE.

Tangazo hili pia linapatikana katika Tovuti ya Halmashauri www.nyang hwaledc.go.tz na katika
mbao za matangazo.

N
Majagi R. Maiga
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)
NYANG'HWALE.

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ya Nyang’hwale, S. L. P. 352, Mkoa wa Geita, Barua
pepe:ded@nyanghwaledc.go.tz Tovuti: www.nyanghwale.qo.tz
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