



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG'HWALE



# TANGAZO

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG'HWALE ANAPENDA KUWATANGAZIA WATUMISHI WOTE KUHUSU UCHAGUZI WA KUUNDA SHIRIKISHO LA MICHEZO LA WATUMISHI WA SERIKALI ZA MITAA (SHIMISEMITA) UTAKAOFANYIKA SIKU YA JUMATATU TAREHE 03.10.2022 SAA 6:30 MCHANA KATIKA UKUMBI WA HALMASHAURI. WAHUSIKA NI WATUMISHI WA SERIKALI ZA MITAA KATIKA MAMLAKA YA HALMASHAURI YA WILAYA NYANG'HWALE WANAOJIHUSISHA NA MICHEZO.

## NAFASI ZITAKAZOSHINDANIWA NI:

1. MAKAMU MWENYEKITI WA SHIRIKISHO (Nafasi 1)
2. WAJUMBE WA SHIRIKISHO (Nafasi 5)

## SIFA ZA JUMLA

1. AWE MWAJIRIWA KATIKA MAMLAKA YA SERIKALI ZA MITAA –HALMASHAURI YA NYANG'HWALE.
2. AWE ANAJIHUSISHA NA MASUALA YA MICHEZO MBALIMBALI.
3. AWE NA UZOEFU KATIKA UONGOZI WA VILABU, VYAMA AU MASHIRIKISHO YA MICHEZO.
4. AWE MWADILIFU NA ASIEYKUWA NA MAKOSA YA KINIDHAMU.
5. AWE NI MCHEZAJI AU ALIYEWahi KUSHIRIKI MASHINDANO YA SHIMISEMITA.

## MUHIMU

VIONGOZI HAO WATAHUSIKA KATIKA MAANDALIZI YA KUUNDA TIMU ZA MICHEZO MBALIMBALI ZITAKAZOSHIRIKI KATIKA MASHINDANO YA WATUMISHI WA SERIKALI ZA MITAA YANAYOTARAJIWA KUFANYIKA KUANZIA TAREHE 18.10. 2022 HADI 31.10. 2022 MKOANI MOROGORO.

  
Mwizarubi Nyaindi

**KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)  
NYANG'HWALE**

*AKURUGENZI MTENDAJI  
S.L.P 181  
NYANG'HWALE*

Nakala:  
KATIBU TAWALA (W),  
S.L.P 181,  
NYANG'HWALE.

Kwa taarifa.-