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HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG'HWALE

Unapojibu tafadhali taja:

KUMB. NA. AC/12/214/ “A”14 Tarehe : 19/06/2025

TANGAZO LA NAFASI 53 ZA KUKUSANYA MAPATO KATIKA
HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG'HWALE .

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Nyang’hwale anawatangazia

Wananchi wa Wilaya ya Nyang'hwale nafasi za kazi.
Hivyo, anakaribisha maombi kutoka kwa Watanzania wenye sifa na uwezo wa kujaza

nafasi wazi kama zilivyoainishwa katika tangazo hili.

WANAOHITAJIKA
<+ Wakusanya mapato nafasi (53)

SIN KATA KIJIJI IDADI YA NAFASI
WAKUSANYAJI

1 [BUKWIMBA | BUKWIMBA 1 3
KASUBUYA 1
BULANGALE 1

2 | NUNDU NYANG'HOLONGO (BERIA) 2 4
LYULU 1
NUNDU 1

3 | KAFITA KAYENZE 1 3
BUKULU 1
LUSHIMBA 1

4 | NYUGWA MIMBILI 1 2
NYUGWA 1
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MAJUKUMU YA KAZI
_ i. Kukusanya mapato katika eneo utakalopangiwa na Mwajiri

/ ii. Kuhakikisha mapato yote ya Halmashauri yanakusanywa kwa kufuata taratibu
iii. Kupeleka Benki fedha yote inayokusanywa kwa wakati

. SIFA ZA MWOMBAJI
i.  Awe na umri wa kuanzia miaka 18
ii. Mwombaji awe anajua kutumia simu janja (Smart phone)
ii. Awe na namba au Kitambulisho cha NIDA
iv. Awe na afya njema, mwaminifu, mwenye kujituma
v. Awe ni muhitimu kidato cha nne
vi. Mwombaji awe ni Mtanzania asiyezidi umri wa miaka 45, awe tayari kufanya kazi
sehemu yoyote katika Halmashauri ya Wilaya ya Nyang'hwale.

vii. Mwombaji awe hajawahi kupatikana na kosa lolote la jinai, kufungwa jela au
[ kupatikana na kosa lolote katika Utumishi wa Umma

viii. Mwombaiji apitishe barua ya maombi kwa Mtendaji wa Kijiji husika
ix. Mwombaji awe na wadhamini wawili ambao ni watumishi wa Serikali watakao

mdhamini kwa barua

x. Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 27/06/2025 saa 9:30 alasiri. Aidha

maombi yote yawasilishwe kwa anuani ifuatayo

Mkurugenzi Mtendaji (W)
S.L.P 352
NYANG'HWALE.

N.B Mkataba huu utakua wa miezi mitatu aidha mwajiriwa anaweza kuhuisha. Kwa mujibu
wa mkataba wakusanyaji watalipwa 7% ya makusanyo katika mwezi.

Tangazo hili pia linapatikana katika Tovuti ya Halmashauri www.nyang'hwaledc.go.tz
na katika mbao za matangazo. ?,5
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Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ya Nvang'hwale, S. L P. 352, Mkoa wa Geita,
Barua pepe:ded@nyanghwaledc.go.tz Tovuti: www.nyanghwale.go.tz




