
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

DHT 

OFISI YA RAIS 
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MANCTWAE 

MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA 

NYANG'HWALE

TANGAZO LA MAZOEZI SIKU YA JUMAMOSI TAREHE 

21/1/2023 

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA 

NYANG'HWALE ANAPENDA KUWATANGAZIA WATUMISHI 

WOTE,WANANCHI,BODABODA, KHARUMWA YOUTH SPORTS 

ACADEMY NA JOGGING CLUB KUSHIRIKI MAZOEZI YA KILA 

YA 
MWEZI KATIKA UWANJA WA KHARUMWA SHULE YA 

MSINGI.VILEVILE WATENDAJI WA KATA NA MAAFISA ELIMU 

KATA MNATAKIWA KUSIMAMIA MAZOEZI KATIKA MAENEO 

YENU.MAZOEZI YATAANZA SAA 12 ASUBUHI NA 

KUENDELEA.TUNATAKIWA KUELEWNA 
KUWA MAZOEZI 

HUJENGA AFYA YA MWILI. 

MGENI RASMI ATAKUWA MKUU WA WILAYA YA YA 

NYANG'HWALE 

MAJAGI MAIGA 

ENZI MTENDAJ! 

KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W 
NYANG'HWALE 

KATIBU TAWALA [VW] - kwa taarifa 

NYANG'HWALE. 
Nakala 

WATENDAJI WA KATA WOTE - Kwa utekelezaji 


