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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG'HWALE 

Kumb. Na. JA/301/300/0GNOL.1/100 Tarehe: 01/08/2024 

TANGAZO LA KAZI ZA URASIMISHAJI WA MAKAZI YASIYOPANGWA 
KATIKA HALIMASHAURI YA WILAYA YA NYANG'HWALE 

1. UTANGULIZI 

Halmashauri ya Wilaya ya Nyang'hwale ilianzishwa na kutangazwa rasmi katika 

Gazeti la Serikali mwaka 2013. Wilaya ya Nyang'hwale ni moja kati ya Wilaya 

zinazounda Mkoa wa Geita. Wilaya ya Nyang'hwale ina vitovu vya vij iji 

vinavyokua kwa kasi kutokana na ongezeko kubwa la ujenzi wa makazi 

yasiyopangwa. Halmashauri imedhamiria kumaliza makazi holela kwa kufanya 

urasimishaji kwa maeneo hayo na kupima maeneo yote yaliyoiva kimji . 

2. MAENEO YA URASIMISHAJI 

Iii kuboresha makazi ambayo hayajapangwa, Halmashauri inatangaza nafasi 

kwa makampuni ya upangaji na upimaji kuomba kazi za urasimishaji kwa 

maeneo kumi na moja (11) ambayo yana sifa za kurasimishwa. Maeneo hayo ni 

Kharumwa (Bupamba, Nyaweshi, Manyema, Butlmwa) Busengwa, 

Buso/wa, Nyijundu, Nyang'hwale (senta za Nyang'hwale na Nyang'hurukuru), 

Bukwimba, kata ya Kakora katika senta za vijiji vya (Kakora, Ligembe na 

Kitongo) 



Makadrio ya vlwanja vitakavyoraslmlshwa 

- - --
NA. KIJIJI 

-
IDADI YA VIWANJA I 
TEOEMEWA I 

1 Kharumwa ki tongojl cha Bupamba 1000 

-----
Kharumwa kitongoji cha Nya weshl 

-2 750 

L - -

I 13 Kharumwa kitongoj i cha Manyema 500 

I 

4 Kharumwa kitongoji cha Butlmwa 500 

5 Kharumwa kitongoji cha Mahango 750 

6 Busengwa 1500 

7 Busolwa 1500 

8 Nyijundu 1000 

' 

750 ' 
9 Kata ya Nyang'hwale (senta za I 

Nyang'hwale na Nyang'hurukuru) 

10 Kata ya Kakora (senta za Kakora, 750 

Ligembe na Kitongo) 

11 Bukwimba 750 I 
I 

9,750 
l 

I JUMLA 
I I 
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3 SIFA ZA KAMPUNI ZINAZOTAKIWA 

Kampuni matak,wa kuwa na mtaji wa kuanz,~ raz, us,opun~ua robo ya 

gharama za mradi kwa aneo utakalopowa 

11 Kama mavyoelekezwa katika mwongozo wa uras1m1s>'laj ma,. az1 

yas,yopangwa nchini wa mwaka 2021 ni laz,ma rampun ya ':JP~,.1-3, 

inayoomba kazi lazim iwe na makubaliano na kampuni ya up -na, ii "i"'-' 

hivyo kampun i ya upimaji inayoomba kazi lazima ,we na mah JOa 3 '1-J 'ia 

kampuni ya upangaji. 

111. Kampuni lazima iwe imesajiliwa na bodi ya kitaaluma yaani Bod ;a Usa. 

ya Wataalam wa Mipango Miji kama kampuni ni ya L: P.a'"'~a, au 

Halmashauri ya Wapima Ardhi Tanzania kama kampuni nt ya up·:na, 

1v. Kampuni lazima iwe na cheti cha usajili kutoka BRELA 

v . Kampun i lazima iwe na ofisi yenye anwani kamili ya mahah ii oo naa"' y3 

nch i ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania 

vi lwe na leseni hai inayoiruhusu kufanya kazi za Mipangom,,; au Uc ~a. 

nchini ; 

vii lwe na wataalamu wa kutosha na wenye ujuzi na uwezo -s ah1h1 wa ra., } 3 

Mipangomiji waliosajiliwa na Bodi ya Usaj1 li wa Wataalamu wa M ~.a~;0 

miJi au Halmashauri ya Waplrna Ardhi Tanzania watakaofan> a ka: z:a 

ushauri na za uwandani 

viii . lwe haldaiwi kodi yoyotc no Sorikoli 

,x. lsiwe na mgongano wa moslohi 

3 

x. Kampuni iwe na uwezo wa kumaliza kazi ndani ya muda wa miezi rnitatu 

tangu kupewa kazi katika eneo atakalopanglwa 

• 
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4. JINSI YA KUOMBA 

Kampuni binafsi au taaslsi iliyo no sifa to1wa hapo JULI 1nakar,b1shwa kutuma 

maombi kabla au slku ya ijumaa torohe 16/08/2024 kw;., M1,urugcnz, MtendaJ, 

wa Halmashauri ya Wilaya ya Nyang 'hwale, S.L.P 352 NYANG'HWALE 1-' wa 

barua ya maombi iliyosalniwa na Mkurugenzi Mkuu wa Kampun, au yeyote 

aliyepewa mamlaka na Mkurugenzi Mkuu (Power of Attorney J ,,,.. 11a 

imeambatanishwa na Uzoefu wa kazi za urasimishaj1 (company proMeJ. 

Lesen i hai vyeti vya usajili wa BRELA na bodi za kitaa luma, hat, ya maefezo 

ya benki (current bank statement) na Uthibitisho wa Malipo ya kodi za senka1• 

Tangazo hili limetolewa na ; 

(jj)_. 
Husna Toni 

Mkurugenzi Mtendaji (W) 

NYANG'HWALE. , , - ' \~NZI t,,' t:. ~ .. ... ..._.., 
~• ,ouG ,,,. -.., 

t,.j\ r,.VI"' - I "") - _, _ 

s.- · -

L 

Nakala:- Mbao za Matangazo na katika Tovuti ya Halmashauri. 

_j 
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