

**WILAYA YA NYANG'HWALE.**

**TANGAZO LA NAFASI ZA KUKIMBIZA MWENGE WA UHURU**

**KIWILAYA. TAREHE 1/6/2022**

Mheshimiwa Mkuu wa Wilaya ya Nyang'hwale anawatangazia wananchi wote walio na sifa za kukimbiza Mwenge wa Uhuru Kiwilaya kwa Mwaka 2022 kuomba nafasi hiyo.

**SIFA ZA MKIMBIZA MWENGE WA UHURU**

1. Awe Raia wa Tanzania mwenye umri usiozidi miaka 35
2. Awe Mkakamavu, Mvumilivu, Mwadilifu na Mzalendo.
3. Awe na afya njema ya kimwili na kiakili
4. Awe na nidhamu isiyoweza kutiliwa shaka
5. Awe na uwezo wa kutunza siri
6. Awe hajawahi kushitakiwa, kufungwa ama kupatikana na kosa la jinai.
7. Awe anatoka katika Taasisi ya Umma/Serikali, Sekta Binafsi ama anayejiajiri.
8. Awe na Elimu ya kuanzia darasa la saba na anajua kusoma na kuandika.

Maombi yote yatumwe kwa Anuani ya :-

**MKUU WA WILAYA**

**S.L.P 181**

**NYANG'HWALE.**

- Maombi yote yapitishwe na Afisa Mtendaji wa Kijiji na kwa wale walioajiriwa Sekta ya Umma na Sekta Binafsi maombi yapitishwe na Mkuu wake wa Taasisi.
- Maombi yote yaambatanishwe na picha moja ya passport size, Cheti cha Daktari, Cheti cha Kuzaliwa na namba ya simu.
- Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe **10/06/2022 saa 9:30 alasiri** na yawasilishwe ofisi ya Mkuu wa Wilaya.

  
Fabian Yinza Sospieter  
Katibu Tawala (W)

**NYANG'HWALE**  
**KATIBU TAWALA WILAYA**  
**NYANG'HWALE**

**NAKALA**

- **Maafisa Watendaji wa Kata Wote Wilaya ya Nyang'hwale**
- **Mbao za Matangazo**