



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG'HWALE



Unapojibu tafadhali taja:

Kumb.NA.AC/39/325/72`A`/58

28/03/2024

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Nyang'hwale anapenda kuwaarifu Waombaji wa nafasi mbalimbali waliofanya usaili kati ya tarehe 18/03/2024 na tarehe 19/03/2024 uliofanyika Shule ya Sekondari Msalala iliyopo Kata ya Kharumwa kuwa matokeo ya Waombaji kazi waliofaulu usaili huo ni kama yalivyoorodheshwa katika tangazo hili. Aidha Waombaji waliofaulu usaili wanatakiwa kuripoti katika Ofisi ya Utumishi na Usimamizi wa Rasilimali watu tarehe **02/04/2024 saa 03:00 Asubuhi** wakiwa na nakala za vyeti halisi vya masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea kwa ajili ya kuendelea na taratibu zingine za kiutumishi. Kwa wale ambao majina yao hayapo katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi /hawakufaulu usaili, hivyo wasisite kuomba mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa.

S/N	MAJINA YA WALIOITWA KAZINI	KADA
01	ADO GEOFREY MWANGA	MHANDISI II (MITAMBO)
02	LAZARO MUSSA MBELWA	FUNDI SANIFU II (MITAMBO)
03	BUSWELU PESA HERMAN	FUNDI SANIFU MSAIDIZI (MITAMBO)
04	YUSUPH VITA MANAMBA	AFISA UGAVI MSAIDIZI II


Nassoro H. Hamis
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)
NYANG'HALWE

MKURUGENZI MTENDAJI
S.L.P 352
NYANG'HWALE

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ya Nyang'hwale, S. L. P. 352, Mkoa wa Geita, Barua pepe: ded@nyanghwaledc.go.tz Tovuti: www.nyanghwale.go.tz