JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG'HWALE

TANGAZO LA KUHAMA KWA STENDI YA MABASI YA ABIRIA KWENDA
STENDI MPYA YA IKANGALA KUANZIA TAREHE 30/08/2025.

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG'HWALE
ANAPENDA KUWATANGAZIA WANANCHI NA WAKAZI WOTE WA WILAYA YA
NYANG'HWALE KUHAMA KWA STENDI YA MABASI NA MAGARI MADOGO YA ABIRIA
KUANZIA TAREHE 30.08.2025 SIKU YA JUMAMOSI

» MARA BAADA YA UFUNGUZI WA STENDI MPYA, WAMILIKI WA MAGARI YOTE YA
KUSAFIRISHA ABIRIA KATIKA HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANGHWALE
WATATAKIWA KUPAKIA ABIRIA NA KUSHUSHA ABIRIA KATIKA STENDI MPYA YA
IKANGALA

ANGALIZO.
e MMILIKI YOYOTE WA MAGARI YA KUSAFIRISHA ABIRIA ATAKAYEKIUKA
MASHARTI HAYO ATATOZWA FAINI KIASI CHA FEDHA TSH.200,000/= .

“PAMOJA TUIJENGE NYANG'HWALE YETU”
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“Kura yako, Haki yako, Jitokeze kupiga kura”
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