OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

MKOA WA GEITA
HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG HWALE

Kumb. Na. AC.18/214/87 09 Julai, 2024

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Nyang hwale amepokea kibali cha Ajira
mpya kutoka kwa Katibu Mkuu OR — Utumishi chenye Kumb. Na. FA. 97/288/01/09 cha

tarehe 25.06.2024. Hivyo anapenda kuwatangazia watanzania wote wenye sifa

kutuma maombi kwa kada mbili (02) kama zilivyoainishwa kwa kuzingatia sifa tajwa: -

1.0 MWANDISHI MWENDESHA OFISI DARAJA LA Il (“Office Management Secretary II”
NAFASI 02)

1.1 SIFAZA MWOMBAJI

Kuajiriwa Wahitimu wa kidato cha Nne au sita wenye Stashahada(Diploma) ya

Uhazili au Cheti cha NTA level 6 ya uhazili. Aidha ,wawe wamefaulu somo la

Hatimkato ya Kiswahili na Kiingereza maneno 100 kwa dakika moja na kupata

programu za kompyuta za ofisi kama vile:Word,Excel ,Powerpoint ,internet, E-mail

na Publisher kutoka chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.

1.1.1 KAZI NA MAJUKUMU YA MWANDISHI MWENDESHA OFISI DARAJA LAl

vi.

Vii.

viii.

Kuchapa barua,taarifa na nyaraka za kawaida na za siri.

Kupokea wageni na kuwasaili shida zao , na kuwaelekeza sehemu wanapoweza
kushughulikiwa.

Kutunza taarifa na kumbukumbu za matukio ,miadi, wageni ,tarehe za vikao,safari za
Mkuu wake na ratiba za kazi zingine.

Kutafuta majalada na nyaraka zinazohitajika katika utekelezaji wa majukumu ya

kazi.

. Kupokea majalada na kusambaza kwa Maofisa walio katika Idara/Kitengo/Sehemu

husika.
Kukusanya ,kutunza na kuyarejesha majalada na nyaraka sehemu zinazohusika.

Kupanga dondoo na kufanya maandalizi ya vikao mbalimbali na

Kuandaa orodha ya mahitaji ya vifaa vya ofisi.



1.1.2 NGAZI YA MSHAHARA

Kwa kuzingatia Ngazi za Mishahara ya Serikali- TGS C

20 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU I (“Records Management

Assistant II’NAFASI 02)
21 SIFAZA MWOMBAJI

Awe na Elimu ya kidato cha Nne (Form IV) au cha sita (Form VI) aliehitimu
mafunzo ya Stashahada /Diploma (NTA level 6) katika fani ya Masijala kutoka

Vvyuo vinavyotambuliwa na Serikali ,wenye ujuzi wa kompyuta.

2.1.1 KAZI NA MAJUKUMU YA MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU I1.

i. Kuorodhesha barua zinazoingia masjala kwenye rejista (incoming
correspondence register)

ii. Kuorodhesha barua zinazotoka nje ya Taasisi kwenye rejista (outgoing
correspondence register)

iii. Kusambaza ,majalada kwa watendaji (action officers)

iv. Kupokea majalada yanayorudi masjala toka kwa watendaiji.

v. Kutafuta kumbukumbu/nyaraka/majalada yanayohitajika na
watendaji;

vi. Kurudisha majalada kwenye kabati la majalada (racks/filing
cabinets) au mahali pengine yanapohifadhiwa;

vii. Kufuatilia mzunguko wa majalada ndani ya Taasisi(file tracking)

viii. Kutekeleza kazi zozote atakazokuwa amepangiwa na Msimamizi

wake wa kazi.

2.1.2 NGAZI YA MSHAHARA

Kwa kuzingatia Ngazi za Mishahara ya Serikali- TGS C




vi.

vii.

viii.

. Waombaji

MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI

Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania wenye umri wa miaka 18 na

usiozidi miaka 45 isipo kuwa kwa wale tu walioko kazini Serikalini.

wenye ulemavu wanahamasishwa kutuma maombi na
wanapaswa kuainisha kwenye mfumo wa kuombea ajira Ulemavu
walionao kwa ajili ya taarifa kwa Sekretarieti ya ajira katika Utumishi wa
Umma.

Waombaji waambatanishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed C.V)
yenye anuani inayotumika, namba za simu zinazopatikana na anuani ya barua
pepe (E-mail Adress) pamoja na majina ya wadhamini (referees) watatu wa
kuaminika.

\Waombaiji ambao tayari ni watumishi wa Umma na wamejipatia sifa za kuingilia
katika kada tofauti na walizonazo, wapitishe barua zao za maombi ya nafasi za

kazi kwa waaijiri wao na Waajiri wajiridhishe ipasavyo.

. Maombi yote yaambatane na vyeti vya elimu na taaluma vilivyothibitishwa na

Mwanasheria/Wakili ambavyo ni vyeti vya Kidato cha Nne au Kidato cha Sita

kwa wale waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa

kuzingatia sifa za kazi husika Postgraduate/Degree/Advanced

Diploma/DiplomalCertificate — Cheti cha Mtihani wa Kidato cha nne na
cha Sita, Computer Certificate, - Vyeti vya Kitaaluma (Proffessional
Certificate from Respective Boards).

Testmonials”, “Provisional Results”, “Statement of results”, hati za matokeo za

kidato cha nne na sita (FORM IV AND FORM VI

RESULTS SLIPS)
HAVITAKUBALIWA.

Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na
Vimethibitishwa na Mamlaka husika (TCU, NECTA na NACTVET).

Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba
isipokuwa kama wana kibali cha Katibu Mkuu Kiongozi.

Waombaiji kazi ambao tayari ni waajiriwa katika nafasi za kuingilia walioko katika
Utumishi wa Umma wasiombe na wanatakiwa kuzingatia maelekezo yaliyo
katika Waraka Na. CAC. 45/257/01/D/140 wa tarehe 30 Novemba, 2010.

Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za
kisheria.



xi. Waombaji watakaowasilisha taarifa na sifa za kughushi watachukuliwa hatua
za kisheria.
xii. Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 22 Julai, 2024.
Xiil.

MUHIMU: kumbuka kuambatisha barua yako ya maombi ya kazi iliosainiwa

pamoja na vyeti vya elimu. anuani ya barua hiyo ielekezwe kwa: -

Mkurugenzi Mtendaji ,
Halmashauri ya Wilaya,
S.L.P 352,

NYANG HWALE

xiv. Maombi yote ya kazi yatumwe kwenye mfumo wa kielekroniki wa
ajira(Recruitment Portal) kupitia anuani ifuatayo https://portal.ajira.go.tz/ (Anuani

hii pia inapatikana kwenye Tovuti ya Sekretariet ya Ajira kwa kuingia sehemu
iliyoandikwa ‘Recruitment Portal’).

xv. Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu ulio ainishwa katika tangazo hili

HAYATAFIKIRIWA.
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KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)
NYANG HWALE
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