
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG'HWALE 

Unapojibu tafadhali taja: 

Kumb.NA.AC/18/214/72 

TANGAZO LA KAZI LA VIKUNDI VYA KUFANYA USAFI JENGO LA UTAWALA 
HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG'HWALE 

1. WAFANYA USAFI WA NDANI YA JENGO (NAFASI 04) 

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Nyang'hwale, Anakaribisha Vikundi 
mbalimbali vya Usafi kwa wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi za kazi zifuatazo. 

(a) SIFA ZA MVWOMBAJI (KIKUNDI) 

1. Kikundi kiwe kimesajiliwa na Halmashauri ya Wilaya ya Nyang'hwale 
II. Kikundi kiwe na Ofisi inayotambuliwa na Halmashauri 
I|I. Kikundi kiwe na Wanachama hai 

IV. Kikundi kiwe na wadhamini wenye mali isiyohamishika 
V. Kikundi kiwe na akaunti ya benki 

VI. Kikundi kiwe na uwezo wa kujjendesha 
VILKikundi kiwe na uwezo wa kununua vifaa vya kufanyia usafi, sare za wafanya usafi (wafanyakazi) pamoja na zana za kujikinga wafanyapo usafi 

yawasilishwe kwa njia ya barua kwenda kwa: 

S.LP 352. 

N:B; Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 11/02/2024, Maombi yote 

Mkurugenzi Mtendaji (W). 
Halmashauri ya Wilaya ya Nyang'hwale, 

NYANG'HWALE 

NYANGHWALE 

30/01/2024 

Majagi Maiga 
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W) 

NYANG'HWALE 
Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ya Nyang'hwale, S. L. P. 352, Mkoa wa Geita, Barua pepe:ded@nyanghwaledc.go.tz Tovuti: www.nyanghwale.go.tz 
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