
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG'HWNALE 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
OFISI YA RAIS 

Unapojibu tafadhali taja: 

KUMB. NA. ACI18/214/65 

WANAOHITAJIKA 

TANGAZO LA NAFASI 29 ZA KUKUSANYA MAPATO 
KATIKA HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANGHWALE. 

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Nyang'hwale anawatangazia 
Wananchi wa Wilaya ya Nyang'hwale nafasi za kazi. 
Hivyo, anakaribisha maombi kutoka kwa Watanzania wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi 
wazi kama zilivyoainishwa katika tangazo hili. 

Wakusanya mapato nafasi (29) 

MAJUKUMU YA KAZI 
i. Kukusanya mapato katika eneo utakalopangiwa na Mwajiri 

i. Kuhakikisha mapato yote ya Halmashauri yanakusanywa kwa kufuata taratibu 
ii, Kupeleka Benki fedha yote inayokusanywa kwa wakati 

SIFA ZA MWOMBAJI 
i. Awe ni Mwananchi wa Halmashauri ya Wilaya ya Nyang'hwale (Mkazi) 
i. Mwombaji awe anajua kutumia simu janja (Smart phone) 

Tarehe : 16/08/2023 

ii,. Awe na Kitambulisho cha NIDA 

NYANC HWALE 

iv. Awe na afya njema, mwaminifu, mwenye kujituma 
v. Awe muhitimu kidato cha nne 



vi. Mwombaji awe ni Mtanzania asivezidi umri wa miaka 45, awe tayari kufanya kazi sehemu yoyote katika Halmashauri va Wilaya ya Nyang'hwale. 
VI. MWOmbaji awe hajawahi kupatikana na kosa lolote la jinai, kufungwa jela au 

kupatikana na kosa lolote katika Utumishi wa Umma 
VIlI. Mwombaji awe mkazi wa kiii husika na barua zote za maombi zipitie kwa Mtendaji wa kijji. 
k. MWombaji awe na mdhamini mwenye mali isiyohamishika na awe mkazi wa eneo husika. 

X. MwIsho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 25/08/2023 saa 9:30 alasiri. Aidha maombi 
yote yawasilishwe kwa anuani ifuatayo 

Mkurugenzi Mtendaji (W) 
S. L.P 352 

NYANG'HWALE. 

Tangazo hili pia linapatikana katika Tovuti ya Halmashauri www.nyang'hwaledc.go.tz na katika 
mbao za matangazo. 

MKURUGENZI MTENDAJ' 

KAIMU MKURUGENZI MTENDAJ0 (W) 
Majagi R. Maiga 

NYANG'HWALE. 

S.L.P 352 
G'HWALE 

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ya Nyang'hwale, s. L. P. 352, Mkoa wa Geita, Barua 
pepe:ded@nyanghwaledc.go.tz Tovuti: wwwW.nyanghwale.go.tz 
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