JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG’HWALE

TAARIFA KWA UMMA

Ofis1 ya Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya
Nyang’hwale inautangazia Umma kuwa Halmashauri imepokea kiasi
cha Tsh. 163,101,036.05 kutoka Serikali Kuu kwa ajili ya ujenzi wa
Miundombinu ya Matundu ya Vyoo kupitia Programu ya SWASH kwa
Mwaka wa fedha 2024/2025 kama ifuatavyo;

Kiasi cha Tsh. 39, 750,259 .02 kimepokewa kwa ajili ya Ujenzi wa
Matundu ya Vyoo 13 katika Shule ya Msingi Madulu.

Kiasi cha Tsh. 40, 000, 259. 01 kimepokelewa kwa ajili ya ujenzi wa
Matundu ya Vyoo 13 katika Shule Msingi Bukulu.

Kiasi cha Tsh. 47, 800, 259. 01 kimepokelewa kwa ajili ya Ujenzi
Matundu ya Vyoo 16 Shule ya Msingi [tetemia.

Kiasi cha Tsh. 35, 550, 259. 01 kwa ajili ya Ujenzi wa Matundu ya
Vyoo 11 Shule ya Msingi Nyaruguguna.

Imetolewa na,

Kitengo Cha Mawasiliano Serikalini,
Halmashauri ya Wilaya ya Nyang’hwale.
Julai 23, 2025
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Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ya Nyang’hwale, S.L.P 352, Geita
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