



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG'HWALE



TAARIFA KWA UMMA

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Nyang'hwale anawatangazia Wananchi wote kuwa H/W Nyang'hwale imetoa Jumla ya **Tsh. 465,850,410.07** kupitia mapato ya ndani kwa ajili ya ujenzi wa miundombinu mbalimbali kama ifuatavyo;

Kiasi cha **Tsh. 6,843,000** kwa ajili ya Ujenzi wa Kichomea taka Zahanati ya Lushimba.

Kiasi cha **Tsh. 18,000,000** kwa ajili ya ukamilishaji wa matundu 12 ya vyoo vya wasichana Shule ya Sekondari Kafita.

Kiasi cha **Tsh. 30,000,000** kwa ajili ya ukamilishaji wa matundu 10 ya vyoo Shule ya Msingi Albert Mnali na matundu 10 Shule ya Msingi Bululu

Kiasi cha **Tsh. 151,139,050** kwa ajili ya ukamilishaji wa maboma 10 ya vyumba vya madarasa katika Shule za Msingi (Shibalanga 02, Nyashilanga 02, Bumanda 01, Nyang'hwale B 02, Izunya 01, Lyulu 01 na Lushimba 01).

Kiasi cha **Tsh. 149,868,360.07** kwa ajili ya ukamilishaji wa Zahanati za Vijiji vya Kabiga, Nyang'hwale, Kasubuya, Kanegele, Bugombela na Kaboha

Kiasi cha **Tsh. 90,000,000** kwa ajili ya mikopo ya asilimia 10 kwa Vijana, Wanawake na Watu wenye ulemavu.

Kiasi cha **Tsh. 20,000,000** kwa ajili ya shughuli za Lishe.

Imetolewa na,
Kitengo Cha Mawasiliano Serikalini,
Halmashauri ya Wilaya ya Nyang'hwale.

Agosti 17, 2024

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ya Nyang'hwale, S.L.P 352, Geita
Barua pepe: ded@nyanghwaledc.go.tz