



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG'HWALE



TAARIFA KWA UMMA

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Nyang'hwale inautangazia Umma kuwa imepokea Jumla ya **Tsh. 293,800,000** kutoka Serikali Kuu kwa ajili ya Ujenzi wa Miundombinu ya ya Eilmu Msingi kupitia Programu ya **BOOST** kwa mwaka 2023/2024

Fedha hizo zinahusisha ujenzi wa vyumba vya madarasa mapya **10** na Matundu ya vyoo **18** katika Shule ya Msingi Madulu, Shule ya Msingi Kaharumwa na Shule ya Msingi Nyakaswi kama ifuatavyo;

Kiasi cha **Tsh. 114,600,000** kimepokelewa kwa ajili ya ujenzi wa madarasa **4** na matundu ya vyoo **6** katika Shule ya Msingi Madulu.

Kiasi cha **Tsh. 89,600,000** kimepokelewa kwa ajili ya ujenzi wa madarasa **3** na matundu ya vyoo **6** katika Shule ya Msingi Kharumwa.

Kiasi cha **Tsh. 89,600,000** kimepokelewa kwa ajili ya ujenzi wa madarasa **3** na matundu ya vyoo **6** katika Shule ya Msingi Nyakaswi.

Imetolewa na,
Kitengo Cha Mawasiliano Serikalini,
Halmashauri ya Wilaya ya Nyang'hwale.

Juni 26, 2024

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ya Nyang'hwale, S.L.P 352, Geita
Barua pepe: ded@nyanghwaledc.go.tz