
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS 
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG'HWALE 

Unapojibu tafadhali taja: 
Kumb. Na. NA.50/77/04/69. 

WANANCHI WOTE 
WA HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG'HWALE. 

YAH: TANGAZO LA UTUNGAJI NA SHERIA NDOGO. 

Mada tajwa hapo juu yahusika. 

2. Kwa mujibu wa kifungu cha 153 na 155 cha Sheria ya Serikali za Mitaa 

(Mamlaka za Wilaya) Sura ya 287, Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya 

Wilaya ya Nyang'hwale anawatangazia wananchi, wakazi, pamoja na wadau 

wote wa Halmashauri ya Wilaya ya Nyang'hwale kuwa; Halmashauri inakusudia 

kutunga Sheria Ndogo ya (Uthibiti Utoro na Upatikanaji wa Chakula Elimu ya 

Msingi) ya Halmashauri ya Wilaya ya Nyang'hwale, 2023. 

NYANG'HWALE 

06.05.2024. 

3. Kwa Tangazo hili, wananchi, wakazi pamoja na wadau wote wa Halmashauri hii 

mnaalikwa kujitokeza kutoa maoni, mapendekezo au pingamizi kuhusu rasimu 

ya Sheria Ndogo tajwa hapo juu. 

4. Aidha, Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji itafanya kikao cha kupokea maoni, 

mapendekezo na, au pingamizi hizo tarehe 24/05/2024 kuanzia saa 3:00 

Asubuhi, katika Ukumbi wa Halmashauri ya Wilaya ya Nyang'hwale. 

Wote mnakaribishwa. 

5. Pia, maoni, mapendekezo, na pingamizi zinaweza kuwasilishwa kwa maandishi 

katika Ofisi ya Mtendaji wa kata au Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W) kwa mkono 

au kupitia anuani ya hapo chini kabla au ifikapo tarehe 05/06/2024, Saa 9:30 

Alasiri. 

HUSN� TONI 
MKURUGENZI MTENDAJI (W), 

NYANG'HWALE. 
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