



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG'HWALE



TAARIFA KWA UMMA

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Nyang'hwale anawatangazia Wananchi wote kuwa Halmashauri ya Wilaya ya Nyang'hwale imepokea Jumla ya **Tsh. 431,000,000.00** kutoka Serikali Kuu.

Fedha hizo zinahusisha ujenzi wa Miundombinu ya Elimu ya Sekondari kupitia Mradi wa Kuboresha Elimu ya Sekondari (**SEQUIP**) kwa mwaka 2023/2024.

Kiasi cha **Tsh. 100,000,000.00** kimepokelewa kwa ajili ya ujenzi wa nyumba ya Mwalimu Shule ya Sekondari Kanegele 2023

Kiasi cha **Tsh. 331,000,000.00** kimepokelewa kwa ajili ya ujenzi wa miundombinu ya Shule ya Sekondari Kanegele 2023

Halmashauri ya Wilaya ya Nyang'hwale inamshukuru sana **Mhe. Rais Dkt. Samia Suluhu Hassan** kwa kuendelea kuboresha miundombinu ya Elimu Wilayani Nyang'hwale

Imetolewa na,
Kitengo Cha Mawasiliano ya Serikali,
Halmashauri ya Wilaya ya Nyang'hwale.

Julai 05, 2024

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ya Nyang'hwale, S.L.P 352, Geita
Barua pepe: ded@nyanghwaledc.go.tz