



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG'HWALE



Kumb.NaAC.18/214/86

29/11/2023

TAARIFA KWA UMMA

YAH: MAPOKEZI YA FEDHA KIASI CHA TSHS. 347,855,139.35.00 KUTOKA
SERIKALI KUU

Halmashauri ya Wilaya ya Nyang'hwale imepokea kiasi cha Tshs. 347,855,139.35.00 fedha kutoka SERIKALI KUU kwa ajili ya Ukamilishaji wa Maabara, Umaliziaji wa maboma ya Vyumba vya madarasa katika Shule za Sekondari na Ujenzi wa matundu ya vyoo katika Shule za Msingi (SWASH).

NA	JINA LA MRADI	KITUO CHENYE MRADI	CHANZO CHA FEDHA	FEDHA POKELEWA
1	Ukamilishaji wa Maabara katika Shule za Sekondari	Shule ya Sekondari Izunya	SERIKALI KUU	30,000,000.00
2	Umaliziaji wa maboma ya vyumba vya madarasa katika Shule za Sekondari	Shule ya Sekondari Izunya boma moja (01)		12,500,000.00
		Shule ya Sekondari Nyabulanda (itetemia) maboma sita (06)		75,000,000.00
4	Ujenzi wa matundu ya vyoo katika Shule za Msingi	Shule ya Msingi Bulangale	SWASH	43,181,027.87
		Shule ya Msingi Kayenze		47,381,027.87
		Shule ya Msingi Lushimba		45,531,027.87
		Shule ya Msingi Nyamgongwa		47,131,027.87
		Shule ya Msingi Nyarubele		47,131,027.87
JUMLA KUU				347,855,139.35.00


Husna T. Chambo
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
NYANG'HWALE

MKURUGENZI MTENDAJI
S.L.P 352
NYANG'HWALE

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ya Nyang'hwale, S.L.P. 352, Mkoa wa Geita,
Barua pepe: ded@nyanghwaledc.go.tz Tovuti: www.nyanghwale.go.tz