
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG'HWALE 

Kumb.Na.BA/70/06/69 

TAARIFA KWA UMMA 

YAH: MAPOKEZI YA FEDHA KIASI CHA TSHS. 74,823,000.00 KUTOKA SERIKALI 

KUU (MEUKO WA JIMBO) 

Husna T. Chambo 

NYANGHPIALE 

Halmashauri ya VWilaya ya Nyang'hwale imepokea kiasi cha Tshs. 74,823,000.00 fedha 
kutoka Serikali Kuu (Mfuko wa Jimbo) kwa ajili ya kuchochea maendeleo katika jimbo la 

Nyang'hwale iliyopokelewa tarehe 31 Octoba 2023 katika mwaka wa fedha 2023/2024 

MKURUGENZI MTENDAJI (W) 

10/11/2023 

NYANG'HWALE 

MKURUGENZI MTENDAJI 

S.LP 352 
NYANG'HWALE 

Ois0 ya Mkurugenzi MItendaji Wilaya ya Nyang'hwale, S. L. P. 352, MIkoa wa Geita, 
Barua pepe:ded@nyanghwaledc.go.tz Tovuti: www.nyanghwle.qo.tz 
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