TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI
OFISI YA AFISA MWANDIKifstﬂAJ: WA JIMBO LA NYANG'HWALE
S. L. P. 352 NYANG’HWALE - GEITA

Tarehe 13/8/2019
TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI ZA MUDA

Kwa mujibu wa Kifungu cha 7A (4) cha Sheria ya Taifa ya Uchaguzi, Sura ya 343 na
Kifungu cha 10 (6) cha Sheria ya Uchaguzi ya Serikali za Mitaa, Sura ya 292, kikisomwa
pamoja na Kanuni ya 9 ya Kanuni za Uboreshaji wa Daftari la Kudumu la Wapiga Kura,
Uchaguzi wa Rais na Wabunge za Mwaka 2018 na Kanuni ya 12 ya Kanuni za
Uboreshaji wa Daftari la Kudumu la Wapiga Kura, Uchaguzi wa Madiwani za mwaka
2018.
Afisa Mwandikishaji wa Jimbo la Nyang’hwale anapenda kuwajulisha kuwa, zoezi la
Uboreshaji wa Daftari la Kudumu la Wapiga Kura katika Kata zote 15 za Halmashauri ya
Wilaya ya Nyang’hwale linaanza hivi karibuni. Katika zoezi la Uboreshaji wa Daftari la
Kudumu la Wapiga kura Vituoni, watatumika Waandishi Wasaidizi na BVR Kit
Opeators. Hivyo anakaribisha maombi kutoka kwa Watanzania wenye sifa na uwezo

wa kujaza nafasi hizo;

A. SIFA ZA MWOMBAJI WA NAFASI YA MWANDISHI MSAIDIZI AU BVR
KIT OPERATOR

Awe raia wa Tanzania.

Awe mkazi wa kawaida wa Kata husika anayoombea.

Awe na umri usiopungua miaka 18.

Awe na elimu ya kuanzia Kidato cha Nne na ajue kusoma na kuandika.

Awe na umahiri katika matumizi ya Kompyuta.

Asiwe Kiongozi au kada wa Chama cha Siasa.

Awe Mwadilifu na Mwaminifu.

Waombaji waliowahi kufanya kazi kiustadi katika zoezi Ia Uandikishaji mwaka
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2015 na wanazo sifa zilizotajwa hapo juu watapewa kipaumbele.
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C. MAMBO YA KUZINGATIA WAKATI WA KUTUMA MAOMBI

1. Mwombaji lazima aainishe kazi anayoomba kati ya MWANDISHI MSAIDIZI au
BVR KIT OPERATOR

2. Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (detailed CV) yenye
anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini
(referees) wawili pamoja na picha 3 (Passport Size) za hivi karibuni.

3. Maombi yote yatapaswa kuambatana na nakala za vyeti vya kitaaluma na
kitaalamu.

4. Mwombaji ambaye ni Mtumishi wa Umma atapaswa kupitisha maombi kwa
mwajiri wake. Mwombaji ambae si mtumishi wa Umma, maombi yake yapitie
kwa Mtendaji wa Kata wa Kata husika anayoomba kufanya kazi.

5. Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 19/8/2019

6. Maombi yote yatumwe kupitia anuani ifuatayo;

AFISA MWANDIKISHAJI

JIMBO LA NYANG'WALE

SLP 352 NYANG'HWALE
GEITA.

NB: KWA SABABU YA MUDA, UNASHAURIWA MAOMBI YAKO UYAPELEKE
KWA MKONO OFISI ZA MASIJARA HALMASHAURI YA WILAYA YA
NYANG'HWALE KWENYE JARADA LA MAOMBI HAYO.

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA;

MARIAM CHAUREMBO
AFISA MWANDIKISHAJI
JIMBO LA NYANG'HWALE
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